![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
วันที่ 12 มีนาคม 2567 นายมีแก้ว นุผาเลา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด ตำบลป่าพลู ห่างไกลยาเสพติด ประจำปี พ.ศ.2567 ภายใต้การดำเนินงานของชมรมกำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลป่าพลู ซึ่งได้รับการสนับสนุนงบประมาณ จาก กองทุนหลังประกันสุขภาพองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู ณ ศาลาเมรุ วัดทุ่งม่าน ตำบลป่าพลู อำเภอบ้านโฮ่ง จังหวัดลำพูน