![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู นำโดย นายมีแก้ว นุผาเลา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการฯ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู และ ชมรมกำนัน/ผู้ใหญ่บ้าน ได้ให้การต้อนรับนายจรัล มณีจันสุข นายอำเภอบ้านโฮ่ง ที่ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยม พบปะ ให้กำลังใจ พร้อมทั้งมอบแนวทางในการปฏิบัติงาน ให้แก่ ผู้บริหารฯ สมาชิกสภาฯ และบุคลากรขององค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู