![♦️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1.5/16/2666.png)
วันที่ 5 มกราคม 2567 นายมีแก้ว นุผาเลา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู ได้ร่วมกิจกรรมการมอบผ้าห่มกันหนาวแก่ผู้ประสบภัยหนาว ณ บ้านป่าแป๋ หมู่ที่ 7 ตำบลป่าพลู อำเภอบ้านโฮ่ง จังหวัดลำพูน ภายใต้โครงการ สานสายใยจากใจ ธ.ก.ส ร่วมใจสู้ภัยหนาว ประจำปีพ.ศ 2567 โดยธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร สาขาบ้านโฮ่ง อำเภอบ้านโฮ่ง จังหวัดลำพูน