ประชุมคณะทำงานป้องกันและแก้ไขปัญหาการฆ่าตัวตาย ครั้งที่1/2565
******************************************************************
วันที่ 27 กันยายน 2565 องค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลูโดยกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมฯได้ดำเนินการจัดประชุมคณะทำงานป้องกันและแก้ไขปัญหาการฆ่าตัวตาย ครั้งที่1/2565 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู โดยมีระเบียบวาระการประชุมเพื่อทราบและพิจารณาเกี่ยวกับสถานการณ์ปัญหาการฆ่าตัวตายอำเภอบ้านโฮ่งจากข้อมูลสถิติของโรงพยาบาลบ้านโฮ่ง และหาแนวทางในการช่วยเหลือกลุ่มเปราะบางที่เสี่ยงต่อการฆ่าตัวตายพร้อมทั้งหาแนวทางในการขับเคลื่อนยกระดับการป้องกันและแก้ไขปัญหาการฆ่าตัวตาย ซึ่งในการประชุมครั้งมีได้รับเกียรติจากนายพันธ์ทวี ปานแก้ว ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู เป็นประธานในพิธี
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309188760_430360205861673_4913985892126696333_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309251102_430360102528350_1293131377606949046_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309271321_430359789195048_8989087259154097866_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309301035_430360169195010_4206412123140638681_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309347367_430360052528355_2526824766660516012_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309356735_430360759194951_3358438491993317299_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309359747_430360522528308_7749123972821779177_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309451705_430359759195051_103776059931773885_n.jpg)
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2022/12/309496121_430359552528405_3144223214258219699_n.jpg)