องค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู ขอประกาศเจตนารมตามนโยบายไม่รับของขวัญหรือของกำนัลจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) เพื่อแสดงความโปร่งใสของผู้บริหาร ข้าราชการตลอดจนพนักงานจ้างของหน่วยงาน
![](https://paplu.go.th/wp-content/uploads/2023/01/281283445_341871298043898_8040915938598529405_n-1200x675.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู ขอประกาศเจตนารมตามนโยบายไม่รับของขวัญหรือของกำนัลจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) เพื่อแสดงความโปร่งใสของผู้บริหาร ข้าราชการตลอดจนพนักงานจ้างของหน่วยงาน