![♦️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1.5/16/2666.png)
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1.5/16/1f340.png)
วันที่ 2 มิถุนายน 2566 สำนักปลัด องค์การบริการส่วนตำบลป่าพลู นำโดย นางสุปราณี วรนันท์ปัญญา หัวหน้าสำนักปลัดฯ ได้ดำเนินการประชุมประชุมจำเดือนเพื่อวางแผนรวมถึงซักซ้อมแนวทางในการปฏิบัติงานของสำนักปลัด ในแต่ละงานให้เป็นไปด้วยความเรียบร้อยรวมถึงได้ติดตามความคืบหน้าในการดำเนินการตามโครงการต่างๆที่ได้กำหนดจัดไว้ในข้อบัญญัติฯประจำปี 2566