![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
ในการประชุมครั้งนี้ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลป่าพลู ได้มอบนโยบายการป้องกันการทุจริตในองค์กร นโยบาย No gift policy โดยเน้นย้ำไม่ให้เจ้าหน้าที่ปฏิบัติงาน รับของขวัญและของกำนันทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ , มาตรการการป้องกันการนำทรัพยืสินของทางราขการไปใช้ส่วนตัวรวมถึงการยึดมั่นในประมวลจริยธรรมของพนักงานเพื่อให้การดำเนินงานเป็นไปด้วยความโปร่งใส ตอบสนองต่อความต้องการของประชาชน